1 |
08:00 |
กรีฑา กระโดดไกล พิการตา ชาย กลุ่ม 2 T12 (B2) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
2 |
08:00 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการทางสมอง F38 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
3 |
08:10 |
กรีฑา ขว้างจักร ชาย พิการทางสมอง F38 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
4 |
08:20 |
กรีฑา พุ่งแหลน ชาย พิการทางตา T11 (B1) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
5 |
08:30 |
กรีฑา 200 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20 |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
6 |
08:30 |
กรีฑา 200 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20 |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
7 |
08:40 |
กรีฑา 200 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20 |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
8 |
08:40 |
กรีฑา 200 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20 |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
9 |
08:50 |
กรีฑา 200 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2) |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
10 |
08:50 |
กรีฑา 200 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2) |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
11 |
09:10 |
กรีฑา 200 ม. หญิง กลุ่ม พิการทางหู |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
12 |
09:10 |
กรีฑา 200 ม. หญิง กลุ่ม พิการทางหู |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
13 |
09:20 |
กรีฑา 200 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
14 |
09:20 |
กรีฑา 200 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
15 |
09:20 |
กรีฑา พุ่งแหลน หญิง พิการตา กลุ่ม 1 F11 (B1) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
16 |
09:20 |
กรีฑา พุ่งแหลน ชาย พิการทางสมอง F38 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
17 |
09:20 |
กรีฑา ขว้างจักร หญิง พิการตา กลุ่ม 3 F13 (B3) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
18 |
09:20 |
กรีฑา ขว้างจักร ชาย พิการทางตา F13 (B3) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
19 |
09:20 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการแขน ขา F42 |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
20 |
09:20 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการแขน ขา F43 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
21 |
09:30 |
กรีฑา 200 ม. ชาย วีลแชร์ T51-T52 |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
22 |
09:40 |
กรีฑา 200 ม. หญิง วีลแชร์ T53 |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
23 |
09:50 |
กรีฑา 200 ม. ชาย วีลแชร์ T53 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
24 |
10:00 |
กรีฑา 200 ม. หญิง วีลแชร์ T54 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
25 |
10:10 |
กรีฑา 200 ม. ชาย วีลแชร์ T54 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
26 |
10:30 |
กรีฑา 200 ม. ชาย พิการแขน ขา T42/43 |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
27 |
10:30 |
กรีฑา 200 ม. ชาย พิการแขน ขา T44 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
28 |
10:30 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการแขน ขา F44 |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
29 |
10:30 |
กรีฑา ขว้างจักร ชาย กลุ่ม 2 F12 (B2) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
30 |
10:30 |
กรีฑา พุ่งแหลน หญิง พิการทางสมอง F38 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
31 |
10:30 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก ชาย วีลแชร์ F56 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
32 |
10:40 |
กรีฑา 200 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1) |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
33 |
10:40 |
กรีฑา 200 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1) |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
34 |
13:00 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการแขน ขา F46 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
35 |
13:00 |
กรีฑา ขว้างจักร ชาย พิการทางสมอง F36 |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
36 |
13:00 |
กรีฑา ขว้างจักร ชาย พิการทางสมอง F37 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
37 |
13:00 |
กรีฑา พุ่งแหลน ชาย พิการแขน ขา F44 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
38 |
13:00 |
กรีฑา พุ่งแหลน ชาย พิการแขน ขา F45-46 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
39 |
13:30 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการทางสมอง F36 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
40 |
13:30 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการทางสมอง F37 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
41 |
13:30 |
กรีฑา กระโดดไกล ชาย พิการทางตา กลุ่ม1 T11 (B1) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
42 |
14:00 |
กรีฑา 200 ม. ชาย พิการแขน ขา T45/46/47 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
43 |
14:10 |
กรีฑา 200 ม. หญิง พิการแขน ขา T45/46/47 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
44 |
14:10 |
กรีฑา ขว้างจักร ชาย พิการทางตา กลุ่ม1 T11 (B1) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
45 |
14:20 |
กรีฑา 200 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
46 |
14:30 |
กรีฑา 200 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
47 |
14:40 |
กรีฑา 200 ม. หญิง กลุ่ม พิการทางหู |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
48 |
14:50 |
กรีฑา 200 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
49 |
14:50 |
กรีฑา เขย่งก้าวกระโดด ชาย พิการทางหู |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
50 |
14:50 |
กรีฑา กระโดดสูง หญิ งพิการทางหู |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
51 |
15.30 |
กรีฑา 200 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
52 |
15:00 |
กรีฑา 200 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
53 |
15:10 |
กรีฑา 200 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
54 |
15:20 |
กรีฑา 200 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
55 |
15:40 |
กรีฑา 200 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
56 |
15:50 |
กรีฑา 200 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
57 |
16:00 |
กรีฑา 4x400ม. หญิง พิการทางปัญญา T20 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
58 |
16:10 |
กรีฑา 4x400ม. ชาย พิการทางปัญญา T20 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
59 |
16:20 |
กรีฑา 4x400 ม. หญิง กลุ่มพิการทางหู |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
60 |
16:30 |
กรีฑา 4x400 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
61 |
10:00 |
โกลบอล ทีมชาย |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 23 |
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
62 |
11:00 |
โกลบอล ทีมชาย |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 24 |
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
63 |
13:00 |
โกลบอล ทีมหญิง |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 25 |
- |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
64 |
14:00 |
โกลบอล ทีมหญิง |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 26 |
- |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
65 |
15:00 |
โกลบอล ทีมชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 27 |
สาย A |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
66 |
16:00 |
โกลบอล ทีมชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 28 |
สาย A |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
67 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 38 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.สตูล |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
68 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 39 |
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
69 |
09:45 |
เซปักตะกร้อ พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 40 |
- |
ส.ปัตตานี
vs ส.นครสวรรค์ |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
70 |
09:45 |
เซปักตะกร้อ พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 41 |
- |
ส.สตูล
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
71 |
10:30 |
เซปักตะกร้อ กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน) |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 42 |
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.ระยอง |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
72 |
10:30 |
เซปักตะกร้อ กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน) |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 43 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ชลบุรี |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
73 |
11:15 |
เซปักตะกร้อ กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน) |
รอบแรก |
คู่ที่ 44 |
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.ชลบุรี |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
74 |
11:15 |
เซปักตะกร้อ กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน) |
รอบแรก |
คู่ที่ 45 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สตูล |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
75 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
- |
ส.อุดรธานี
vs ส.เชียงราย |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
76 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
- |
ส.สตูล
vs ส.เชียงใหม่ |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
77 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
- |
ส.สกลนคร
vs ส.อุตรดิตถ์ |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
78 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7 |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร 2
vs ส.สิงห์บุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
79 |
09:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7 |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
- |
ส.นนทบุรี
vs ส.นครราชสีมา |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
80 |
09:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7 |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.นครพนม |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
81 |
09:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
82 |
09:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
- |
ส.พิษณุโลก
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
83 |
09:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
- |
ส.อุบลราชธานี
vs ส.พระนครศรีอยุธยา |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
84 |
09:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
- |
ส.อุดรธานี
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
85 |
09:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 11 |
- |
ส.ปราจีนบุรี
vs ส.อุบลราชธานี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
86 |
09:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 12 |
- |
ส.สิงห์บุรี
vs ส.เลย |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
87 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.อุบลราชธานี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
88 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
- |
ส.สุโขทัย
vs ส.พระนครศรีอยุธยา |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
89 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT6 |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
- |
ส.อุดรธานี
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
90 |
10:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบสอง |
คู่ที่ 16 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
91 |
10:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบสอง |
คู่ที่ 17 |
- |
ส.สกลนคร
vs ส.พิษณุโลก |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
92 |
10:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบสอง |
คู่ที่ 18 |
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.เชียงราย |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
93 |
10:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบสอง |
คู่ที่ 19 |
- |
ส.ตรัง
vs ส.ระยอง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
94 |
10:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบสอง |
คู่ที่ 20 |
- |
ส.ตรัง
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
95 |
10:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบสอง |
คู่ที่ 21 |
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.อุตรดิตถ์ |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
96 |
10:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบสอง |
คู่ที่ 22 |
- |
ส.สิงห์บุรี
vs ส.อุบลราชธานี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
97 |
10:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบสอง |
คู่ที่ 23 |
- |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs ส.นนทบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
98 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7 |
รอบสอง |
คู่ที่ 24 |
- |
ส.นนทบุรี
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
99 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7 |
รอบสอง |
คู่ที่ 25 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร 2
vs ส.สุราษฎร์ธานี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
100 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7 |
รอบสอง |
คู่ที่ 26 |
- |
ส.นนทบุรี
vs ส.อุบลราชธานี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
101 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7 |
รอบสอง |
คู่ที่ 27 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
102 |
11:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบสอง |
คู่ที่ 28 |
- |
ส.สตูล
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
103 |
11:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบสอง |
คู่ที่ 29 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สุโขทัย |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
104 |
11:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบสอง |
คู่ที่ 30 |
- |
ส.หนองคาย
vs ส.พระนครศรีอยุธยา |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
105 |
11:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบสอง |
คู่ที่ 31 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร 2
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
106 |
11:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 32 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.ปราจีนบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
107 |
11:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 33 |
- |
ส.เลย
vs ส.สุโขทัย |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
108 |
11:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 34 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.หนองบัวลำภู |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
109 |
11:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 35 |
- |
ส.พระนครศรีอยุธยา
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
110 |
13:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบสาม |
คู่ที่ 36 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.พิษณุโลก |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
111 |
13:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบสาม |
คู่ที่ 37 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.ระยอง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
112 |
13:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบสาม |
คู่ที่ 38 |
- |
ส.ตรัง
vs ส.อุตรดิตถ์ |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
113 |
13:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบสาม |
คู่ที่ 39 |
- |
ส.อุบลราชธานี
vs ส.นนทบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
114 |
13:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT8 |
รอบแรก |
คู่ที่ 41 |
- |
ส.สุโขทัย
vs ส.ชลบุรี 2 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
115 |
13:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT8 |
รอบแรก |
คู่ที่ 42 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.สุราษฎร์ธานี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
116 |
13:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT8 |
รอบแรก |
คู่ที่ 43 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร 2
vs ส.ปทุมธานี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
117 |
13:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT9-TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 44 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
118 |
14:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 45 |
- |
ส.นนทบุรี 2
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
119 |
14:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 46 |
- |
ส.นนทบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
120 |
14:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 47 |
- |
ส.สตูล
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
121 |
14:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 48 |
- |
ส.หนองคาย
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
122 |
14:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 49 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.เลย |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
123 |
14:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 50 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
124 |
14:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT6 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 51 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.จันทบรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
125 |
14:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT6 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 52 |
- |
ส.ตรัง
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
126 |
15:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT8 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 53 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สุโขทัย |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
127 |
15:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT8 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 54 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
128 |
15:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT9-TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 55 |
- |
ส.จันทบรี
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
129 |
15:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 56 |
- |
ส.พระนครศรีอยุธยา
vs ส.สุโขทัย |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
130 |
15:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT9 |
รอบแรก |
คู่ที่ 57 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.พิษณุโลก |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
131 |
15:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT8 |
รอบแรก |
คู่ที่ 58 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
132 |
15:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT8 |
รอบแรก |
คู่ที่ 59 |
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
133 |
15:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายคู่ TT6-TT7 |
รอบแรก |
คู่ที่ 60 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
134 |
15:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายคู่ TT6-TT7 |
รอบแรก |
คู่ที่ 61 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.นนทบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
135 |
15:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT10 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 63 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.อุบลราชธานี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
136 |
16:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT9 |
รอบแรก |
คู่ที่ 65 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
137 |
16:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT8 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 66 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.เชียงใหม่ |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
138 |
16:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT8 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 67 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
139 |
16:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายคู่ TT6-TT7 |
รอบแรก |
คู่ที่ 68 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
140 |
16:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายคู่ TT6-TT7 |
รอบแรก |
คู่ที่ 69 |
- |
ส.นนทบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
141 |
16:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการทางการเคลื่อนไหว TT8-10 หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 70 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
142 |
16:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 71 |
- |
ส.หนองคาย
vs ส.ขอนแก่น |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
143 |
16:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 73 |
- |
ส.จันทบรี
vs ส.ขอนแก่น |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
144 |
16:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 74 |
- |
ส.จันทบรี 2
vs ส.ยโสธร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
145 |
16:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 75 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
146 |
16:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 76 |
- |
ส.สตูล
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
147 |
16:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 77 |
- |
ส.ขอนแก่น
vs ส.กรุงเทพมหานคร 3 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
148 |
17:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 78 |
- |
ส.นนทบุรี
vs ส.อุบลราชธานี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
149 |
17:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 79 |
- |
ส.จันทบรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร 4 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
150 |
17:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 80 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร 2
vs ส.สตูล 2 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
151 |
17:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 81 |
- |
ส.ขอนแก่น 2
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
152 |
17:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 82 |
- |
ส.สุโขทัย
vs ส.อุบลราชธานี 2 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
153 |
17:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 83 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
154 |
17:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 85 |
- |
ส.จันทบรี
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
155 |
17:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 86 |
- |
ส.ปทุมธานี
vs ส.ยโสธร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
156 |
17:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 87 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
157 |
17:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 88 |
- |
ส.สตูล
vs ส.กรุงเทพมหานคร 3 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
158 |
17:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 89 |
- |
ส.นนทบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร 4 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
159 |
18:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 90 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร 2
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
160 |
18:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 91 |
- |
ส.อุบลราชธานี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
161 |
08:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย D |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
162 |
08:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย D |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
163 |
08:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย C |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
164 |
08:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย C |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
165 |
09:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
166 |
09:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
167 |
09:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
168 |
09:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
169 |
10:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย E |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
170 |
10:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย E |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
171 |
10:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย F |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
172 |
10:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย F |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
173 |
10:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย C |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
174 |
10:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย C |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
175 |
10:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
176 |
10:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
177 |
11:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
178 |
11:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
179 |
11:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
180 |
11:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
181 |
12:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย C |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
182 |
12:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย C |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
183 |
12:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย D |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
184 |
12:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย D |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
185 |
13:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
186 |
13:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
187 |
13:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
188 |
13:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
189 |
13:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
190 |
14:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย C |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
191 |
14:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย C |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
192 |
14:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย D |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
193 |
14:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย D |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
194 |
15:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย E |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
195 |
15:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย E |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
196 |
15:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย F |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
197 |
15:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย F |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
198 |
16:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
199 |
16:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
200 |
16:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย C |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
201 |
16:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย D |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
202 |
16:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย E |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
203 |
16:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย E |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
204 |
16:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย F |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
205 |
16:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย F |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
206 |
17:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
207 |
17:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
208 |
17:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
209 |
17:30 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
210 |
18:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย C |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
211 |
18:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย C |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
212 |
18:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย D |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
213 |
18:15 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย D |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
214 |
19:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบ 16 ทีม |
|
- |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
215 |
19:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบ 16 ทีม |
|
- |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
216 |
19:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบ 16 ทีม |
|
- |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
217 |
19:00 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบ 16 ทีม |
|
- |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
218 |
19:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบ 16 ทีม |
|
- |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
219 |
19:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบ 16 ทีม |
|
- |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
220 |
19:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบ 16 ทีม |
|
- |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
221 |
19:45 |
บอคเซีย ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบ 16 ทีม |
|
- |
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
222 |
09:00 |
แบดมินตัน คู่ผสม WH1/WH2 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.สุราษฎร์ธานี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
223 |
09:00 |
แบดมินตัน คู่ผสม SL3/SL4/SU5 Combine |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สมุทรสงคราม |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
224 |
09:00 |
แบดมินตัน คู่ผสม SL3/SL4/SU5 Combine |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.เชียงราย 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
225 |
09:00 |
แบดมินตัน พิการทางหู คู่ผสม |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
- |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
226 |
09:30 |
แบดมินตัน คู่ผสม WH1/WH2 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ส.ยะลา
vs ส.เชียงราย |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
227 |
09:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู คู่ผสม |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
- |
ส.นครราชสีมา
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
228 |
09:30 |
แบดมินตัน กลุ่มคนแคระ คู่ผสม SS6 |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.นนทบุรี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
229 |
09:30 |
แบดมินตัน พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 6 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.แพร่ |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
230 |
10:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2 |
รอบชิงที่ 3 |
คู่ที่ 9 |
- |
ส.ขอนแก่น
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
231 |
10:00 |
แบดมินตัน พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
ส.แพร่ 3
vs ส.ชุมพร 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
232 |
10:00 |
แบดมินตัน พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ส.เพชรบุรี
vs ส.ภูเก็ต |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
233 |
10:00 |
แบดมินตัน พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 9 |
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.ชลบุรี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
234 |
10:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 26 |
- |
ส.นครนายก
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
235 |
10:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 27 |
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
236 |
10:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
- |
ส.นครราชสีมา
vs ส.นครศรีธรรมราช |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
237 |
10:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
- |
ส.นครราชสีมา 2
vs ส.แพร่ 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
238 |
11:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1 |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.นนทบุรี 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
239 |
11:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 17 |
- |
ส.สมุทรสงคราม
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
240 |
11:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 18 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.เชียงราย 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
241 |
11:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
- |
ส.ยะลา
vs ส.สมุทรสงคราม |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
242 |
11:30 |
แบดมินตัน วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1 |
รอบห้า |
คู่ที่ 8 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
243 |
11:30 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.ดสมุทรสงคราม 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
244 |
11:30 |
แบดมินตัน พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.เชียงราย |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
245 |
11:30 |
แบดมินตัน พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
246 |
12:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH2 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.นนทบุรี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
247 |
12:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.นนทบุรี 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
248 |
12:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ส.สงขลา
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
249 |
12:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL4) หญิงเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
- |
ส.นนทบุรี
vs ส.ตรัง |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
250 |
12:30 |
แบดมินตัน วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH2 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สุราษฎร์ธานี 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
251 |
12:30 |
แบดมินตัน หญิงเดี่ยว SU5 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
ส.สมุทรสงคราม
vs ส.สกลนคร |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
252 |
12:30 |
แบดมินตัน หญิงเดี่ยว SU5 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ส.นนทบุรี
vs ส.ปทุมธานี 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
253 |
12:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู หญิงคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
ส.นครราชสีมา
vs ส.แพร่ |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
254 |
13:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2 |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs ส.เชียงราย 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
255 |
13:00 |
แบดมินตัน พิการทางหู หญิงคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ส.แพร่ 3
vs ส.นครศรีธรรมราช 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
256 |
13:00 |
แบดมินตัน พิการทางหู ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 9 |
- |
ส.นครนายก
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
257 |
13:00 |
แบดมินตัน พิการทางหู ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.นครราชสีมา |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
258 |
13:30 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.ยะลา |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
259 |
13:30 |
แบดมินตัน ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.เชียงราย |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
260 |
13:30 |
แบดมินตัน ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ส.ปทุมธานี
vs ส.สมุทรสงคราม |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
261 |
13:30 |
แบดมินตัน ชายคู่ SU5 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.ชลบุรี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
262 |
14:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
- |
ส.ปทุมธานี
vs ส.สุราษฎร์ธานี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
263 |
14:00 |
แบดมินตัน ชายคู่ SU5 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
264 |
14:00 |
แบดมินตัน หญิงคู่ SL3/SL4/SU5 |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ส.นนทบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
265 |
14:00 |
แบดมินตัน กลุ่มคนแคระ ชายเดี่ยว SS6 |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.นนทบุรี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
266 |
14:30 |
แบดมินตัน วีลแชร์ หญิงคู่ WH1/WH2 |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.นนทบุรี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
267 |
14:30 |
แบดมินตัน กลุ่มคนแคระ หญิงเดี่ยว SS6 |
รอบสาม |
คู่ที่ 3 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.นนทบุรี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
268 |
15:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.สุราษฎร์ธานี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
269 |
15:30 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
- |
ส.ยะลา
vs ส.ปทุมธานี 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
270 |
08:30 |
เปตอง พิการทางหู ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย 1 |
ส.ชลบุรี
vs ส.สงขลา |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
271 |
08:30 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.เพชรบูรณ์
vs ส.นนทบุรี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
272 |
08:30 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.สุพรรณบุรี
vs ส.อุบลราชธานี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
273 |
08:30 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย 1 |
ส.ชลบุรี
vs ส.ชุมพร |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
274 |
08:30 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมหญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.สุพรรณบุรี
vs ส.ชลบุรี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
275 |
08:30 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมหญิง |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.อุบลราชธานี
vs ส.ชุมพร |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
276 |
08:30 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมหญิง |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 2 |
สาย 1 |
ส.ชลบุรี
vs ส.อุบลราชธานี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
277 |
08:30 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย 2 |
ส.ฉะเชิงเทรา
vs ส.กาฬสินธุ์ |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
278 |
08:30 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย 2 |
ส.นครศรีธรรมราช
vs ส.เชียงราย |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
279 |
08:30 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมหญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย 2 |
ส.กาฬสินธุ์
vs ส.นครศรีธรรมราช |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
280 |
08:30 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมหญิง |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 1 |
สาย 2 |
ส.ฉะเชิงเทรา
vs ส.เชียงราย |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
281 |
08:30 |
เปตอง พิการทางหู ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.สุรินทร์
vs ส.เชียงใหม่ |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
282 |
08:30 |
เปตอง พิการทางหู ทีมหญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.เชียงใหม่
vs ส.สงขลา |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
283 |
08:30 |
เปตอง พิการทางหู ทีมหญิง |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.สุรินทร์
vs ส.ชลบุรี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
284 |
08:30 |
เปตอง พิการทางหู ทีมหญิง |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 2 |
สาย 1 |
ส.เชียงใหม่
vs ส.สุรินทร์ |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
285 |
08:30 |
เปตอง พิการทางหู ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย 2 |
ส.ลำปาง
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
286 |
08:30 |
เปตอง พิการทางหู ทีมหญิง |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 1 |
สาย 2 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ยะลา |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
287 |
08:30 |
เปตอง พิการทางหู ทีมหญิง |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 2 |
สาย 2 |
ส.ลำปาง
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
288 |
09:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.เพชรบูรณ์
vs ส.ลพบุรี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
289 |
09:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย 1 |
ส.นนทบุรี
vs ส.นครศรีธรรมราช |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
290 |
09:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.ลพบุรี
vs ส.นครศรีธรรมราช |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
291 |
09:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 2 |
สาย 1 |
ส.เพชรบูรณ์
vs ส.นครศรีธรรมราช |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
292 |
09:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.ภูเก็ต
vs ส.ฉะเชิงเทรา |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
293 |
09:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 1 |
สาย 2 |
ส.ฉะเชิงเทรา
vs ส.สุพรรณบุรี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
294 |
09:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 2 |
สาย 2 |
ส.ภูเก็ต
vs ส.สุพรรณบุรี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
295 |
09:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย 3 |
ส.อุบลราชธานี
vs ส.กาฬสินธุ์ |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
296 |
09:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 1 |
สาย 3 |
ส.อุบลราชธานี
vs ส.เชียงราย |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
297 |
09:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 1 |
สาย 3 |
ส.กาฬสินธุ์
vs ส.อุบลราชธานี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
298 |
09:00 |
เปตอง พิการทางหู ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.เชียงใหม่
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
299 |
09:00 |
เปตอง พิการทางหู ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย 1 |
ส.นครสวรรค์
vs ส.ตราด |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
300 |
09:00 |
เปตอง พิการทางหู ทีมชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.นครสวรรค์ |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
301 |
09:00 |
เปตอง พิการทางหู ทีมชาย |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 1 |
สาย 1 |
ส.เชียงใหม่
vs ส.ตราด |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
302 |
09:00 |
เปตอง พิการทางหู ทีมชาย |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 2 |
สาย 1 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.เชียงใหม่ |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
303 |
09:00 |
เปตอง พิการทางหู ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย 2 |
ส.สงขลา
vs ส.พิจิตร |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
304 |
09:00 |
เปตอง พิการทางหู ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย 2 |
ส.กาญจนบุรี
vs ส.กระบี่ |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
305 |
09:00 |
เปตอง พิการทางหู ทีมชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย 2 |
ส.พิจิตร
vs ส.กระบี่ |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
306 |
09:00 |
เปตอง พิการทางหู ทีมชาย |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 1 |
สาย 2 |
ส.สงขลา
vs ส.กาญจนบุรี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
307 |
09:00 |
เปตอง พิการทางหู ทีมชาย |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 2 |
สาย 2 |
ส.พิจิตร
vs ส.สงขลา |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
308 |
09:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมหญิง |
รอบคัดเลือก |
คู่ที่ 2 |
สาย 2 |
ส.กาฬสินธุ์
vs ส.เชียงราย |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
309 |
12:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
พบกันหมด |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ส.เชียงราย
vs ส.นครศรีธรรมราช |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
310 |
12:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
พบกันหมด |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
ส.เชียงราย
vs ส.อุบลราชธานี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
311 |
12:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
พบกันหมด |
คู่ที่ 3 |
สาย A |
ส.นครศรีธรรมราช
vs ส.อุบลราชธานี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
312 |
12:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
พบกันหมด |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
ส.ภูเก็ต
vs ส.ฉะเชิงเทรา |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
313 |
12:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
พบกันหมด |
คู่ที่ 2 |
สาย B |
ส.ภูเก็ต
vs ส.ลพบุรี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
314 |
12:00 |
เปตอง พิการทางปัญญา ทีมชาย |
พบกันหมด |
คู่ที่ 3 |
สาย B |
ส.ฉะเชิงเทรา
vs ส.ลพบุรี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
315 |
13:00 |
ฟุตซอล พิการทางหู ทีมชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 23 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.ร้อยเอ็ด |
โดม โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
316 |
15:00 |
ฟุตซอล พิการทางหู ทีมชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 24 |
- |
ส.นครนายก
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โดม โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
317 |
13:00 |
ฟุตบอล พิการทางหู |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.นครปฐม |
สนามหญ้าเทียม 1 และ 2 สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
318 |
15:00 |
ฟุตบอล พิการทางหู |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
- |
ส.นครนายก
vs ส.สมุทรปราการ |
สนามหญ้าเทียม 1 และ 2 สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
319 |
10:00 |
ยกน้ำหนัก พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
อาคาเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
320 |
10:00 |
ยกน้ำหนัก พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 88 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
อาคาเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
321 |
12.00 |
ยกน้ำหนัก พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 97 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
อาคาเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
322 |
12.00 |
ยกน้ำหนัก พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 107 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
อาคาเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
323 |
12.00 |
ยกน้ำหนัก พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นเกิน 107กก. ขึ้นไป บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
อาคาเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
324 |
09:00 |
ยิงธนู ทีมชาย Recurve Open (ST+W2) 3 คน ระยะ 18 เมตร รอบแพ้คัดออก |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
- |
|
สนามฟุตบอล ทีมีอัฒจรรย์ |
325 |
09:00 |
ยิงธนู ทีมชาย Recurve Open (ST+W2) 3 คน ระยะ 18 เมตร รอบแพ้คัดออก |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
- |
|
สนามฟุตบอล ทีมีอัฒจรรย์ |
326 |
09:00 |
ยิงธนู ทีมชาย Recurve Open (ST+W2) 3 คน ระยะ 18 เมตร รอบแพ้คัดออก |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
- |
|
สนามฟุตบอล ทีมีอัฒจรรย์ |
327 |
09:00 |
ยิงธนู ทีมชาย Recurve Open (ST+W2) 3 คน ระยะ 18 เมตร รอบแพ้คัดออก |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
- |
|
สนามฟุตบอล ทีมีอัฒจรรย์ |
328 |
09:00 |
ยิงธนู ทีมชาย Recurve Open (ST+W2) 3 คน ระยะ 18 เมตร รอบแพ้คัดออก |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
สนามฟุตบอล ทีมีอัฒจรรย์ |
329 |
09:00 |
ยิงธนู ทีมชาย Recurve Open (ST+W2) 3 คน ระยะ 18 เมตร รอบแพ้คัดออก |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
|
สนามฟุตบอล ทีมีอัฒจรรย์ |
330 |
09:00 |
ยิงธนู ทีมชาย Recurve Open (ST+W2) 3 คน ระยะ 18 เมตร รอบแพ้คัดออก |
รอบชิงที่ 3 |
|
- |
|
สนามฟุตบอล ทีมีอัฒจรรย์ |
331 |
09:00 |
ยิงธนู ทีมชาย Recurve Open (ST+W2) 3 คน ระยะ 18 เมตร รอบแพ้คัดออก |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามฟุตบอล ทีมีอัฒจรรย์ |
332 |
09:00 |
ยิงปืน R5 ระยะ 10 เมตร ปืนยาวอัดลมท่านอน ผสม |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
333 |
11:55 |
ยิงปืน FTP ระยะ 10 เมตร ปืนสั้นเป้าล้มลุก ทีมผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
334 |
12:45 |
ยิงปืน R8 ระยะ 50 เมตร ปืนยาว 3 ท่า ขนาด .22 บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
335 |
13:00 |
ยิงปืน R7 ระยะ 50 เมตร ปืนยาว 3 ท่า ขนาด .22 บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
336 |
13:03 |
ยิงปืน FTP ระยะ 10 เมตร ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม |
รอบสอง |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
337 |
13:03 |
ยิงปืน FTP ระยะ 10 เมตร ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม |
รอบแรก |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
338 |
13:03 |
ยิงปืน FTP ระยะ 10 เมตร ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม |
รอบสาม |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
339 |
13:36 |
ยิงปืน R5 ระยะ 10 เมตร ปืนยาวอัดลมท่านอน ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
340 |
14:20 |
ยิงปืน R7-R8 ระยะ 50 เมตร ปืนยาว 3 ท่า ทีมผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
341 |
15:00 |
ยิงปืน FTP ระยะ 10 เมตร ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
342 |
09:00 |
วอลเลย์บอล พิการทางหู ทีมชาย ยืน |
รอบแรก |
คู่ที่ 25 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.นครราชสีมา |
โรงยิมส์เนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัษเชียงราย |
343 |
10:15 |
วอลเลย์บอล พิการทางหู ทีมชาย ยืน |
รอบแรก |
คู่ที่ 26 |
- |
ส.อุดรธานี
vs ส.พิษณุโลก |
โรงยิมส์เนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัษเชียงราย |
344 |
11:30 |
วอลเลย์บอล พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย ยืน |
รอบชิงที่ 3 |
คู่ที่ 27 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ชลบุรี |
โรงยิมส์เนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัษเชียงราย |
345 |
12:45 |
วอลเลย์บอล พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย ยืน |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 28 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.ลพบุรี |
โรงยิมส์เนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัษเชียงราย |
346 |
14:00 |
วอลเลย์บอล พิการทางหู ทีมชาย ยืน |
รอบแรก |
คู่ที่ 29 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.อุดรธานี |
โรงยิมส์เนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัษเชียงราย |
347 |
15:15 |
วอลเลย์บอล พิการทางหู ทีมชาย ยืน |
รอบแรก |
คู่ที่ 30 |
- |
ส.ขอนแก่น
vs ส.พิษณุโลก |
โรงยิมส์เนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัษเชียงราย |
348 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S7 (กาย) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
349 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S8 (กาย) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
350 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S10 (กาย) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
351 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S11 (ตา) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
352 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S12 (ตา) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
353 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S14 (ปํญญา) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
354 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S15 (หู) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
355 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 400 ม. หญิง S9 (กาย) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
356 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 400 ม. หญิง S14 (ปัญญา) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
357 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 400 ม. หญิง S15 (หู) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
358 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 200 ม. ชาย S5 (กาย) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย |
359 |
09:00 |
วีลแชร์บาสเกตบอล พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 14 |
- |
|
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
360 |
12:00 |
วีลแชร์บาสเกตบอล พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 16 |
- |
|
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
361 |
13:30 |
วีลแชร์บาสเกตบอล พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 17 |
- |
|
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
362 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
363 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
364 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
365 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
366 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
367 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
368 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
369 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
370 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
371 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
372 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 11 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
373 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 12 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
374 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
375 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
376 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
377 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
378 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 17 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
379 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 18 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
380 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 19 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
381 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 20 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
382 |
09:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 21 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
383 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
384 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
385 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
386 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
387 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
388 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
389 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
390 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
391 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
392 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
393 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 11 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
394 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 12 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
395 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
396 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
397 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
398 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
399 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 17 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
400 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 18 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
401 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 19 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
402 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 20 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
403 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 21 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
404 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 22 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
405 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 23 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
406 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 24 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
407 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 25 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
408 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 26 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
409 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 27 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
410 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 28 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
411 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 29 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
412 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 30 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
413 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 31 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
414 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 32 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
415 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 33 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
416 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 34 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
417 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 35 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
418 |
10:35 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 36 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
419 |
11:20 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 1 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
420 |
11:20 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 2 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
421 |
11:20 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 3 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
422 |
12:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 1 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
423 |
12:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 2 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
424 |
12:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 3 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
425 |
12:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 4 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
426 |
12:20 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
427 |
12:20 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
428 |
12:40 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
429 |
12:40 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
430 |
14:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ ดาบฟอยล์ ทีมชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
431 |
14:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ ดาบฟอยล์ ทีมชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
432 |
15:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class A บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
433 |
15:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ เซเบอร์ Class B บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
434 |
15:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ ดาบฟอยล์ ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
435 |
15:40 |
วีลแชร์ฟันดาบ ดาบฟอยล์ ทีมชาย |
รอบชิงที่ 3 |
คู่ที่ 1 |
- |
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
|