No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
08:00 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก หญิง วีลแชร์ F55 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
2 |
08:00 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก หญิง วีลแชร์ F57 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
3 |
08:30 |
เปตอง - พิการทางหู ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กาญจนบุรี
vs ส.พิจิตร |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
4 |
08:30 |
เปตอง - พิการทางปัญญา ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.ภูเก็ต
vs ส.อุบลราชธานี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
5 |
09.30 |
กรีฑา - 200 ม. หญิง กลุ่มพิการทางสมอง T36 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
6 |
09.40 |
กรีฑา - 200 ม. ชาย กลุ่มพิการทางสมอง T36 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
7 |
09:00 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการตา กลุ่ม 1 F11(B1) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
8 |
09:00 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการตา กลุ่ม 3 F13 (B3) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
9 |
09:00 |
กรีฑา - ขว้างจักร หญิง พิการตา กลุ่ม 1 F11 (B1) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
10 |
09:00 |
กรีฑา - พุ่งแหลน หญิง พิการทางหู |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
11 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.นนทบุรี 2
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
12 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.สตูล
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
13 |
09:00 |
แบดมินตัน - คู่ผสม SL3/SL4/SU5 Combine |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
14 |
09:00 |
แบดมินตัน - พิการทางหู คู่ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
15 |
09:00 |
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.สมุทรสงคราม
vs ส.เชียงราย 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
16 |
09:00 |
แบดมินตัน - คู่ผสม WH1/WH2 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.เชียงราย
vs ส.เชียงราย 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
17 |
09:00 |
เปตอง - พิการทางปัญญา ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.ชุมพร
vs ส.ชลบุรี |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
18 |
09:00 |
เปตอง - พิการทางหู ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.ชลบุรี
vs ส.เชียงใหม่ |
สนามเปตอง สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
19 |
09:00 |
ยิงปืน - P4 ระยะ 50 เมตร ปืนสั้นยิงช้า ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
20 |
09:00 |
ยิงปืน - R6 ระยะ 50 เมตร ปืนยาวท่านอน .22 ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
21 |
09:00 |
ยิงปืน - R6 ระยะ 50 เมตร ปืนยาวท่านอน .22 ทีมผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
22 |
09:00 |
ยิงปืน - FTR2 ระยะ 10 เมตร ปืนยาวเป้าล้มลุก ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
23 |
09:00 |
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
24 |
09:10 |
กรีฑา - 200 ม. หญิง กลุ่มพิการทางสมอง T35 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
25 |
09:20 |
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.เชียงราย
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
26 |
09:20 |
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT6 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
27 |
09:20 |
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT8 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
28 |
09:20 |
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT9-TT10 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
ส.ตรัง
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
29 |
09:30 |
กรีฑา - 200 ม. ชาย กลุ่มพิการทางสมอง T35 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
30 |
09:30 |
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ชุมพร 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
31 |
09:30 |
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.นครราชสีมา
vs ส.นครราชสีมา 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
32 |
09:30 |
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.เพชรบุรี
vs ส.เชียงใหม่ |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
33 |
09:40 |
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT10 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.ชลบุรี
vs ส.สุโขทัย |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
34 |
09:40 |
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT8 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
35 |
09:45 |
เซปักตะกร้อ - พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.ปัตตานี
vs ส.สตูล |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
36 |
09:50 |
กรีฑา - 200 ม. หญิง กลุ่มพิการทางสมอง T37 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
37 |
10.00 |
กรีฑา - 200 ม. ชาย พิการทางสมอง T37 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
38 |
10.10 |
กรีฑา - 200 m ญ พิการทางสมอง T38 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
39 |
10.20 |
กรีฑา - 200 ม. ชาย พิการทางสมองT38 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
40 |
10:00 |
แบดมินตัน - วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH2 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.เชียงราย
vs ส.สุราษฎร์ธานี 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
41 |
10:00 |
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.ยะลา
vs ส.ดสมุทรสงคราม 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
42 |
10:00 |
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
43 |
10:00 |
แบดมินตัน - พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.เชียงราย
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
44 |
10:15 |
วอลเลย์บอล - พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย นั่ง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.ลพบุรี
vs ส.เชียงราย |
โรงยิมส์เนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัษเชียงราย |
45 |
10:20 |
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT7 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.จันทบรี
vs ส.ชลบุรี |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
46 |
10:30 |
เซปักตะกร้อ - พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.ชลบุรี
vs ส.เชียงใหม่ |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
47 |
10:30 |
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.เชียงราย
vs ส.ปทุมธานี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
48 |
10:30 |
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
49 |
10:30 |
แบดมินตัน - พิการทางหู หญิงคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.นครราชสีมา
vs ส.แพร่ 3 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
50 |
10:30 |
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) หญิงเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.เชียงราย
vs ส.นนทบุรี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
51 |
11.00 |
แบดมินตัน - วีลแชร์ หญิงคู่ WH1/WH2 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.เชียงราย
vs ส.นนทบุรี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
52 |
11:00 |
โกลบอล - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
53 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.ระยอง
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
54 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.นนทบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
55 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.สุโขทัย
vs ส.ตรัง |
อาคาร พล.ต.อ.เภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง |
56 |
11:00 |
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว SU5 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.สมุทรสงคราม
vs ส.นนทบุรี |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
57 |
11:00 |
แบดมินตัน - พิการทางหู ชายคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
58 |
11:00 |
แบดมินตัน - ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สมุทรสงคราม |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
59 |
11:15 |
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน) |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.เชียงใหม่
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
60 |
11:30 |
เซปักตะกร้อ - พิการขา ทีมเดี่ยวชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
ส.ชลบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
61 |
11:30 |
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.เชียงราย
vs ส.ปทุมธานี 2 |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
62 |
11:30 |
แบดมินตัน - ชายคู่ SU5 |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.เชียงราย
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์ สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
63 |
12:00 |
โกลบอล - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
64 |
12:00 |
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
ส.ชลบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โรงยิมส์(หลังใหม่) โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
65 |
12:45 |
วอลเลย์บอล - พิการทางหู ทีมหญิง ยืน |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.มุกดาหาร |
โรงยิมส์เนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัษเชียงราย |
66 |
13:00 |
ฟุตซอล - พิการทางหู ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.ร้อยเอ็ด
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
โดม โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
67 |
13:00 |
ฟุตบอล - พิการทางหู |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.นครนายก |
สนามหญ้าเทียม 1 และ 2 สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
68 |
14:30 |
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
69 |
14:30 |
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
70 |
14:30 |
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
71 |
14:30 |
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
72 |
14:53 |
ยิงปืน - FTR1 ระยะ 10 เมตร ปืนยาวเป้าล้มลุก ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
73 |
15:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
74 |
15:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
75 |
15:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
76 |
15:00 |
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบเซเบอร์ ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมกาสะลองคำ |
77 |
15:10 |
ยิงปืน - FTR1 ระยะ 10 เมตร ปืนยาวเป้าล้มลุก ทีมผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย |
78 |
15:15 |
วอลเลย์บอล - พิการทางหู ทีมชาย ยืน |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ส.อุดรธานี
vs ส.ขอนแก่น |
โรงยิมส์เนเซียม มหาวิทยาลัยราชภัษเชียงราย |
จำนวนรายการชิงเหรียญทั้งหมด
78 เหรียญ |