|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
ส.นครนายก
vs
ส.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
08:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
ส.พิษณุโลก
vs
ส.ลพบุรี
|
รอบแรก
|
08:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.ขอนแก่น
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
08:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.ลพบุรี
vs
ส.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
08:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.นครนายก
vs
ส.นนทบุรี
|
รอบแรก
|
09:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.ขอนแก่น
vs
ส.พิษณุโลก
|
รอบแรก
|
09:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
ส.เลย
vs
ส.ขอนแก่น
|
รอบแรก
|
09:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
ส.นนทบุรี
vs
ส.เพชรบุรี
|
รอบแรก
|
09:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
ส.เพชรบุรี
vs
ส.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
10:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.ขอนแก่น
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
10:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.นครนายก
vs
ส.ลพบุรี
|
รอบแรก
|
10:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
ส.นครนายก
vs
ส.อุดรธานี 3
|
รอบแรก
|
10:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย E
ส.เพชรบุรี
vs
ส.นครนายก
|
รอบแรก
|
10:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย E
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ลพบุรี
|
รอบแรก
|
10:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย F
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.เชียงใหม่
|
รอบแรก
|
10:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย F
ส.อุดรธานี 2
vs
ส.อุทัยธานี
|
รอบแรก
|
10:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
ส.ชลบุรี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
11:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
11:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.เชียงใหม่
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
11:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.อุดรธานี
vs
ส.ขอนแก่น
|
รอบแรก
|
12:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
12:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.พิษณุโลก
|
รอบแรก
|
12:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
ส.เลย
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
12:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.เลย 2
vs
ส.อำนาจเจริญ
|
รอบแรก
|
13:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.ลพบุรี
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
13:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.กรุงเทพมหานคร 2
vs
ส.เชียงใหม่
|
รอบแรก
|
13:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.อำนาจเจริญ
vs
ส.เลย 3
|
รอบแรก
|
13:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
ส.อำนาจเจริญ
vs
ส.ยะลา
|
รอบแรก
|
13:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
ส.เชียงใหม่
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
13:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย E
ส.นนทบุรี
vs
ส.ขอนแก่น
|
รอบแรก
|
13:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย E
ส.นครนายก
vs
ส.นนทบุรี
|
รอบแรก
|
13:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย F
ส.พิษณุโลก
vs
ส.นครนายก
|
รอบแรก
|
14:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย F
ส.เชียงใหม่
vs
ส.กรุงเทพมหานคร 3
|
รอบแรก
|
14:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
ส.ชลบุรี
vs
ส.ลพบุรี
|
รอบแรก
|
14:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
ส.พิษณุโลก
vs
ส.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
14:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.เพชรบุรี
vs
ส.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
15:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.ลพบุรี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
15:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.อำนาจเจริญ
vs
ส.พิษณุโลก
|
รอบแรก
|
15:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.ขอนแก่น
vs
ส.นนทบุรี
|
รอบแรก
|
15:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.เพชรบุรี
|
รอบแรก
|
16:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
ส.นนทบุรี
vs
ส.ขอนแก่น
|
รอบแรก
|
16:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
ส.ชลบุรี
vs
ส.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
16:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.เชียงใหม่
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
16:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.เชียงใหม่
vs
ส.ลพบุรี
|
รอบแรก
|
16:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
ส.ลพบุรี
vs
ส.อุดรธานี 3
|
รอบแรก
|
16:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย E
ส.เพชรบุรี
vs
ส.ลพบุรี
|
รอบแรก
|
16:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย E
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.นครนายก
|
รอบแรก
|
16:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย F
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.อุทัยธานี
|
รอบแรก
|
17:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย F
ส.อุดรธานี 2
vs
ส.เชียงใหม่
|
รอบแรก
|
17:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
ส.นนทบุรี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
17:30 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
18:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.เชียงใหม่
vs
ส.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
18:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.อุดรธานี
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
18:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ขอนแก่น
|
รอบแรก
|
18:15 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
19:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
ส.เลย
vs
ส.พิษณุโลก
|
รอบแรก
|
19:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.เลย 2
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
19:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
ส.ลพบุรี
vs
ส.อำนาจเจริญ
|
รอบแรก
|
19:00 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.กรุงเทพมหานคร 2
vs
ส.เลย 3
|
รอบแรก
|
19:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
ส.อำนาจเจริญ
vs
ส.เชียงใหม่
|
รอบแรก
|
19:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
ส.อำนาจเจริญ
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
19:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
ส.เชียงใหม่
vs
ส.ยะลา
|
รอบแรก
|
19:45 |
ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติ |
|
|
Official
|
|
รวม บอคเซีย 62 รายการ |